Mke azungumzia mume kuhamia Chadema

MKE wa aliyekuwa Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro mkoani hapa, Fatuma Ngorisa ambaye ameteuliwa kuwa diwani wa Viti Maalumu (UWT) amesema kuwa kuhama kwa mume wake, ni uamuzi wake binafsi, hakumshirikisha hivyo hawezi kuhama Chama Cha Mapinduzi (CCM).

Mwanzoni mwa wiki hii aliyekuwa Mwenyekiti wa Halmashauri ya Ngorongoro, Eliasi Ngorisa aliyekuwa diwani wa kata ya Malambo pamoja na madiwani wenzake wawili, Kaijiri Ngukuo wa Kata ya Engaserosambu ambaye pia ni Katibu wa Uchumi na Fedha na Jackson Saideye wa Kata ya Samunge walihama CCM na kujiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).

Ngorisa alisema hawezi kuhama chama kwa kumfuata mume wake kwani kila mmoja aliingia CCM kwa wakati tofauti lakini kama angemshirikisha katika maamuzi aliyochukua angempa ushauri mwingine.