Pongezi waliochaguliwa Kidato cha Tano, lakini wasibweteke

UPO usemi usemao, Elimu ni Ufunguo wa Maisha. Usemi huu unatumika kama msisitizo wa umuhimu wa elimu kwa wale wanaopenda mafanikio katika maisha. Juzi mjini Dodoma, Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI), George Simbachawene alitangaza matokeo ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano na vyuo mbalimbali vya ufundi nchini.

Add a comment

Jamii mikoa ya Kusini ifanye kazi kujiletea maendeleo

WAHENGA wana msemo kuwa penye miti mingi hakuna wajenzi. Msemo huu una maana kuwa mahali penye fursa nyingi wakazi wake hawazitumii ipasavyo. Na hivi ndivyo ilivyoonekana kwa wakazi wa mikoa ya Kusini mwa Tanzania; Lindi na Mtwara ambayo ina fursa nyingi za uwekezaji ikiwemo ardhi kubwa yenye rutuba inayokubali kilimo cha tija kwa kupata aina nyingi ya mazao endapo itatumiwa ipasavyo.

Add a comment