loader
Dstv Habarileo  Mobile
Picha

Alichokisema Makonda baada ya kukosa nafasi Ubunge Kigamboni

Baada ya Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi kutangaza wateule wa nafasi za Ubunge kwenye Uchaguzi Mkuu wa Oktoba 28 huku jina la Aliyekuwa Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam likikatwa.Muda mchache baada ya zoezi hilo kumalizika ameandika kupitia ukurasa wake wa Instagram kuwa hata kama maombi yake hayajajibiwa, atabaki kumwamini Mungu wake

Kwenye kurasa yake yenye jina baba_keagan (MSTAAFU) aliandika“Nina mwabudu Mungu aliye hai. Hata asipo jibu sawa na maombi yangu, bado atabaki kuwa Mungu wangu”

MGOMBEA wa nafasi ya ubunge katika jimbo la ...

foto
Mwandishi: Mwandishi Wetu

Post your comments

Habari Nyingine

Categories

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi