loader
Waziri wa Afya ‘Sauzi’ apata  Corona

Waziri wa Afya ‘Sauzi’ apata Corona

Waziri wa Afya wa Afrika Kusini ‘Sauzi’ Zweli Mkhize na Mkewe DkMay Mashego wamepata ugonjwa wa covid 19 unaosababishwa na virusi vya corona ambapo  kwa mujibu wa taarifa kutoka Ofisi yake imethibitisha.

"Sasa niko katika karantini nyumbani, na mimi na mke wangu tunabaki na matumaini kwamba tutapona kabisa kutoka kwa virusi hivi," Mkhize alinukuliwa akisema katika taarifa hiyo.

Taarifa hiyo imetolewa mara baada ya Mkhize kupimwa siku ya  Jumamosi baada ya kuonyesha dalili dhaifu.

https://apps.tsn.go.tz/public/uploads/ea8f2d00d5a5973d39096fec58e5032b.jpg

Papa Francis amesema anatarajia kuzuru Ukraine lakini anasubiri ...

foto
Mwandishi: Na Mwandishi Wetu

Post your comments

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi