loader
Dstv Habarileo  Mobile
Picha

Ataka waajiri kuboresha mazingira ya kazi

MKUU wa Mkoa wa Dodoma, Dk Binilith Mahenge amewataka waajiri wote katika sekta za umma na binafsi kuboresha mazingira ya kazi ya wafanyakazi wao.

Aliwataka kushirikiana na vyama vya wafanyakazi katika ofisi zao na kutowabugudhi wanachama wao

Alitoa mwito jana katika viwanja vya Jamhuri jijini Dodoma wakati wa Sherehe ya Wafanyakazi.

Mahenge aliwapongeza wafanyakazi wote kwa kuendelea kufanya kazi kwa bidii hali iliyosaidia nchi kuingia uchumi wa kati na kuwaomba waendelee kufanya kazi kwa bidi zaidi.

Mwenyekiti Tucta Mkoa wa Dodoma, Lizzy Msechu alimuomba mkuu huyo wa mkoa kuwasaidia kufikisha kilio cha wastaafu kucheweleweshewa mafao yao katika ngazi za juu ili kuwapa hamasa wafanyakazi waliopo kazini.

WATU wa kada tofauti wameelezea panga pangua ya ...

foto
Mwandishi: Anastazia Anyimike

Post your comments

Tangazo

CRDB

Habari Nyingine

Categories

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi