loader
Pato la mtanzania lakifia Sh milioni 2.6/-

Pato la mtanzania lakifia Sh milioni 2.6/-

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Samia Suluhu Hassan amesema wastani wa pato la mtanzania kwa mwaka 2020 ni Sh 2,653,790.

Akizungumza wakati wa kuhutubia Taifa, Rais Samia amesema takwimu hizo ni tofauti na mwaka 1961 ambapo wastani wa pato kwa mtanzania lilikuwa ni Sh 776.

“Jambo hili linaongeza hadhi yetu machoni pa jumuiya ya kimataifa na kutuondolea unyonge," amesema Rais Samia.

Rais Samia amesema miaka 60 ya Uhuru wa Tanzania Bara, imechangia kuleta mafanikio makubwa, ikiwemo kuulinda uhuru wetu na mipaka yake, kujenga umoja wa kitaifa na mshikamano, kuimarisha uchumi wetu na kupunguza umaskini, na kuimarisha demokrasia.

"Katika eneo tunalopaswa kujivunia ni kuboresha maisha ya Watanzania na kuongeza upatikanaji wa huduma za jamii na ubora wake, kama sekta ya majisafi, elimu, afya na upatikanaji wa umeme,” ameongeza Rais Samia

https://www.apps.tsn.go.tz/public/uploads/85fe2530cdf13e5004a5efcfa940c145.jpg

NAIBU Waziri wa Kilimo Anthony Mavunde, ...

foto
Mwandishi: Na Rahimu Fadhili

Post your comments

Tangazo

CRDB

Habari Nyingine

Categories

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi