loader
Amber Lulu sasa aja kivingine

Amber Lulu sasa aja kivingine

MSANII wa bongo fleva, Lulu Euggen, 'Amber Lulu' amesema huu si wakati sasa wa kuweka picha zisizo za kimaadili mitandaoni kwa nia ya kusaka umaarufu, bali ni wakati wa kufanya kazi.  

"Nilikuwa nikifanya makosa kuacha mwili wangu wazi, lakini sasa akili yangu imepanuka na nina mtoto anayenitegemea kwa kila kitu, hivyo sitaki kusikia mambo hayo tena kwenye maisha yangu. 

“Kujiachia sehemu kubwa ya mwili kwa sasa ni ushamba na vitu hivyo vimepitwa na wakati kwa sababu hata mimi najilaumu sana.

“Mimi ni mama sasa na najitambua na ninataka mtoto wangu aige mfano mzuri kutoka kwangu,” anasema Amber Lulu.

https://apps.tsn.go.tz/public/uploads/92a63d254d6c46c1fb4905c1f4f7b963.jpg

RAIS Samia Suluhu Hassan, amewapongeza wachezaji ...

foto
Mwandishi: Brighiter Masaki

Post your comments

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi