loader
Mfanyabiashara atekwa, Polisi wamuokoa

Mfanyabiashara atekwa, Polisi wamuokoa

Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Singida, Geofrey Kamwela alidai utekaji huo ulifanyika Machi 21, mwaka huu saa 9.30 alasiri mjini Manyoni.

Wanaoshikiliwa ni Saidi Mgolola (Pesambili) (49) ambaye ni mganga wa tiba za asili, Faraji George (35) ambaye ni mfanyabiashara wa Dodoma na Michael Peter (26), mkazi wa Moshi.

Kwa mujibu wa Kamanda, siku ya tukio, watuhumiwa wakiwa kwenye Toyota Prado T.242 CBM, walifika dukani kwa Mathew Dominic (Cheupe) ambaye ni mfanyabiashara, na kujitambulisha kuwa maofisa usalama wa taifa kutoka makao makuu Dar es Salaam.

"Walimtaka aongozane nao hadi kwa Kamanda wa Polisi wa Mkoa, mjini Singida kwa ajili ya mahojiano zaidi.

Alikubali kwa sharti kwamba aondoke na mkewe, Selina Mathew," alisema Kamanda.

Ilidaiwa badala ya kuelekea barabara ya Singida, walielekea Dodoma lakini kutokana na polisi kupata taarifa mapema, walikamatwa Bahi kwenye kizuizi cha barabarani.

Alisema chanzo cha utekaji huo kinadaiwa kuwania mali ya mfanyabiashara huyo.

MKUU wa Mkoa wa Mara, Ally ...

foto
Mwandishi: Abby Nkungu, Singida

Post your comments

Tangazo

CRDB

Habari Nyingine

Categories

habari zaidi zinazoendana na hii

mpya # zaidi